Ngày tốt để khai trương, cầu tài lộc tháng 12 năm 1963
Những ngày trong tháng 12/1963 được tính là hợp để khai trương, cầu tài lộc. Ngày kém thuận đã được bỏ qua.
Ngày hợp để khai trương, cầu tài lộc trong tháng 12 năm 1963
Tháng 12/1963 có 3 ngày tốt, 12 ngày kém thuận, còn lại là ngày bình thường. Chọn loại việc để chỉ xem những ngày hợp với việc đó.
Thứ Hai02T12Ngày bình thườngÂm 17/10/1963 · Kỷ MãoNên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Ngày bình thường
Âm 17/10/1963 · Kỷ Mão
Nên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Âm lịch: 17/10/1963 · ngày Kỷ Mão, tháng Quý Hợi
Nên: Khai trương, làm ăn · Đi xa
Tránh: Khởi công, đào móng · Đổ mái, lợp mái · Xây, sửa nhà · Cưới hỏi · Ma chay, an táng · Giải quyết tranh chấp
Giờ tốt: Tý (23h-01h)Dần (03h-05h)Mão (05h-07h)Ngọ (11h-13h)Mùi (13h-15h)Dậu (17h-19h)
Thứ Ba03T12Ngày bình thườngÂm 18/10/1963 · Canh ThìnNên Khai trương, làm ăn
Ngày bình thường
Âm 18/10/1963 · Canh Thìn
Nên Khai trương, làm ăn
Âm lịch: 18/10/1963 · ngày Canh Thìn, tháng Quý Hợi
Nên: Khai trương, làm ăn
Tránh: Khởi công, đào móng · Đi xa · Ma chay, an táng · Cúng bái, chữa bệnh · Giải quyết tranh chấp
Giờ tốt: Dần (03h-05h)Thìn (07h-09h)Tỵ (09h-11h)Thân (15h-17h)Dậu (17h-19h)Hợi (21h-23h)
Thứ Năm05T12Ngày bình thườngÂm 20/10/1963 · Nhâm NgọNên Đổ mái, lợp mái · Xây, sửa nhà
Ngày bình thường
Âm 20/10/1963 · Nhâm Ngọ
Nên Đổ mái, lợp mái · Xây, sửa nhà
Âm lịch: 20/10/1963 · ngày Nhâm Ngọ, tháng Quý Hợi
Nên: Đổ mái, lợp mái · Xây, sửa nhà · Khai trương, làm ăn · Cúng bái, chữa bệnh · Về nhà mới
Tránh: Khởi công, đào móng · Cưới hỏi · Đi xa · Ma chay, an táng
Giờ tốt: Tý (23h-01h)Sửu (01h-03h)Mão (05h-07h)Ngọ (11h-13h)Thân (15h-17h)Dậu (17h-19h)
Thứ Tư11T12Ngày bình thườngÂm 26/10/1963 · Mậu TýNên Khai trương, làm ăn
Ngày bình thường
Âm 26/10/1963 · Mậu Tý
Nên Khai trương, làm ăn
Âm lịch: 26/10/1963 · ngày Mậu Tý, tháng Quý Hợi
Nên: Khai trương, làm ăn
Tránh: Khởi công, đào móng · Đổ mái, lợp mái · Xây, sửa nhà · Cưới hỏi · Đi xa
Giờ tốt: Tý (23h-01h)Sửu (01h-03h)Mão (05h-07h)Ngọ (11h-13h)Thân (15h-17h)Dậu (17h-19h)
Thứ Năm12T12Ngày bình thườngÂm 27/10/1963 · Kỷ SửuNên Đổ mái, lợp mái · Khai trương, làm ăn
Ngày bình thường
Âm 27/10/1963 · Kỷ Sửu
Nên Đổ mái, lợp mái · Khai trương, làm ăn
Âm lịch: 27/10/1963 · ngày Kỷ Sửu, tháng Quý Hợi
Nên: Đổ mái, lợp mái · Khai trương, làm ăn · Đi xa · Cúng bái, chữa bệnh · Về nhà mới
Tránh: Khởi công, đào móng · Xây, sửa nhà · Cưới hỏi · Ma chay, an táng
Giờ tốt: Dần (03h-05h)Mão (05h-07h)Tỵ (09h-11h)Thân (15h-17h)Tuất (19h-21h)Hợi (21h-23h)
Thứ Sáu13T12Ngày bình thườngÂm 28/10/1963 · Canh DầnNên Khai trương, làm ăn
Ngày bình thường
Âm 28/10/1963 · Canh Dần
Nên Khai trương, làm ăn
Âm lịch: 28/10/1963 · ngày Canh Dần, tháng Quý Hợi
Nên: Khai trương, làm ăn
Tránh: Khởi công, đào móng · Đổ mái, lợp mái · Xây, sửa nhà · Cưới hỏi · Đi xa · Cúng bái, chữa bệnh
Giờ tốt: Tý (23h-01h)Sửu (01h-03h)Thìn (07h-09h)Tỵ (09h-11h)Mùi (13h-15h)Tuất (19h-21h)
Chủ Nhật15T12Ngày bình thườngÂm 30/10/1963 · Nhâm ThìnNên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Ngày bình thường
Âm 30/10/1963 · Nhâm Thìn
Nên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Âm lịch: 30/10/1963 · ngày Nhâm Thìn, tháng Quý Hợi
Nên: Khai trương, làm ăn · Đi xa · Cúng bái, chữa bệnh · Về nhà mới
Tránh: Khởi công, đào móng · Xây, sửa nhà
Giờ tốt: Dần (03h-05h)Thìn (07h-09h)Tỵ (09h-11h)Thân (15h-17h)Dậu (17h-19h)Hợi (21h-23h)
Thứ Sáu20T12Ngày bình thườngÂm 5/11/1963 · Đinh DậuNên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Ngày bình thường
Âm 5/11/1963 · Đinh Dậu
Nên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Âm lịch: 5/11/1963 · ngày Đinh Dậu, tháng Giáp Tý
Nên: Khai trương, làm ăn · Đi xa
Tránh: Khởi công, đào móng · Đổ mái, lợp mái · Xây, sửa nhà · Cưới hỏi · Cúng bái, chữa bệnh · Giải quyết tranh chấp
Giờ tốt: Tý (23h-01h)Dần (03h-05h)Mão (05h-07h)Ngọ (11h-13h)Mùi (13h-15h)Dậu (17h-19h)
Thứ Hai23T12Ngày bình thườngÂm 8/11/1963 · Canh TýNên Khai trương, làm ăn · Ma chay, an táng
Ngày bình thường
Âm 8/11/1963 · Canh Tý
Nên Khai trương, làm ăn · Ma chay, an táng
Âm lịch: 8/11/1963 · ngày Canh Tý, tháng Giáp Tý
Nên: Khai trương, làm ăn · Ma chay, an táng
Tránh: Khởi công, đào móng · Đổ mái, lợp mái · Xây, sửa nhà · Cưới hỏi · Đi xa
Giờ tốt: Tý (23h-01h)Sửu (01h-03h)Mão (05h-07h)Ngọ (11h-13h)Thân (15h-17h)Dậu (17h-19h)
Thứ Ba24T12Ngày bình thườngÂm 9/11/1963 · Tân SửuNên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Ngày bình thường
Âm 9/11/1963 · Tân Sửu
Nên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Âm lịch: 9/11/1963 · ngày Tân Sửu, tháng Giáp Tý
Nên: Khai trương, làm ăn · Đi xa · Cúng bái, chữa bệnh · Về nhà mới
Tránh: Khởi công, đào móng · Xây, sửa nhà · Cưới hỏi · Ma chay, an táng
Giờ tốt: Dần (03h-05h)Mão (05h-07h)Tỵ (09h-11h)Thân (15h-17h)Tuất (19h-21h)Hợi (21h-23h)
Thứ Tư25T12Ngày bình thườngÂm 10/11/1963 · Nhâm DầnNên Khai trương, làm ăn
Ngày bình thường
Âm 10/11/1963 · Nhâm Dần
Nên Khai trương, làm ăn
Âm lịch: 10/11/1963 · ngày Nhâm Dần, tháng Giáp Tý
Nên: Khai trương, làm ăn
Tránh: Khởi công, đào móng · Đổ mái, lợp mái · Xây, sửa nhà · Cưới hỏi · Đi xa · Cúng bái, chữa bệnh
Giờ tốt: Tý (23h-01h)Sửu (01h-03h)Thìn (07h-09h)Tỵ (09h-11h)Mùi (13h-15h)Tuất (19h-21h)
Thứ Sáu27T12Ngày bình thườngÂm 12/11/1963 · Giáp ThìnNên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Ngày bình thường
Âm 12/11/1963 · Giáp Thìn
Nên Khai trương, làm ăn · Đi xa
Âm lịch: 12/11/1963 · ngày Giáp Thìn, tháng Giáp Tý
Nên: Khai trương, làm ăn · Đi xa
Giờ tốt: Dần (03h-05h)Thìn (07h-09h)Tỵ (09h-11h)Thân (15h-17h)Dậu (17h-19h)Hợi (21h-23h)
